Đèn Pha 300W Mắt Ngọc NLMT FL-PX-300W
SKU: NLMT FL-PX-300W
Mô tả
Giá gốc là: 2.720.000 ₫.Giá hiện tại là: 1.632.000 ₫.
💰 Bảng Tính Hoàn Vốn
Công cụ tính tiền điện tiết kiệm độc quyền từ FORLIFE
⚡ Giá điện nơi bạn ở:
đ/số
*Nhập giá điện thực tế của bạn
Số lượng đèn: 2 cái
Công suất bóng cũ: 100 W
Bật mỗi đêm: 10 tiếng
Tiền điện tiết kiệm 1 năm
0 đ
🚀 5 năm lãi ra: 0 đ
Mô tả sản phẩm
ĐÈN PHA XÁM NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI – LỰA CHỌN THÔNG MINH CHO ÁNH SÁNG 0 ĐỒNG
1. Giới thiệu đèn pha xám năng lượng mặt trời
Đèn pha mắt ngọc Forlife chiếu sáng sân vườn, lối đi
2. Ứng dụng thực tế của đèn pha xám năng lượng mặt trời
  • Chiếu sáng cổng nhà, sân vườn, lối đi, hiên nhà.
  • Lắp đặt tại bãi đỗ xe, nhà xưởng, kho bãi.
  • Trang trí & chiếu sáng cho khu du lịch, resort, nhà hàng ngoài trời.
  • Giải pháp tiết kiệm điện cho khu vực nông thôn, công trình, khu vực chưa có điện lưới.
Đèn pha mắt ngọc Forlife chiếu sáng cổng và lối đi
Đèn pha mắt ngọc Forlife chiếu sáng sân bóng
3. Lợi ích khi sử dụng đèn pha xám năng lượng mặt trời
  • Tiết kiệm 100% chi phí điện, sử dụng năng lượng xanh.
  • Tuổi thọ cao, bền bỉ 5–10 năm.
  • Chiếu sáng mạnh, bao quát diện tích lớn.
  • Thân thiện môi trường, không phát thải khí độc hại.
  • Thiết kế sang trọng, màu xám hiện đại, phù hợp nhiều không gian.
Liên hệ ngay 058.848.7888 để được hỗ trợ và tư vấn một cách tận tình nhất.
Đánh Giá Khách Hàng
0 reviews
0
Đánh giá
Clear filters
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn Pha 300W Mắt Ngọc NLMT FL-PX-300W”