Đèn Đường Liền Thể NLMT FL-LTN200
SKU: NLMT FL-LTN200
Mô tả
Giá gốc là: 2.630.000 ₫.Giá hiện tại là: 1.578.000 ₫.
💰 Bảng Tính Hoàn Vốn
Công cụ tính tiền điện tiết kiệm độc quyền từ FORLIFE
⚡ Giá điện nơi bạn ở:
đ/số
*Nhập giá điện thực tế của bạn
Số lượng đèn: 2 cái
Công suất bóng cũ: 100 W
Bật mỗi đêm: 10 tiếng
Tiền điện tiết kiệm 1 năm
0 đ
🚀 5 năm lãi ra: 0 đ
Mô tả sản phẩm
ĐÈN ĐƯỜNG LIỀN THỂ – GIẢI PHÁP CHIẾU SÁNG ĐỘC ĐÁO CHO KHU VỰC LỚN
1.Ưu điểm nổi bật:
  • Tự động bật/tắt: Sạc ban ngày, chiếu sáng ban đêm, tiện lợi không cần canh chỉnh
  • Công suất đa dạng: Các mức công suất gồm: 200W, 400W và 600W, cùng với vỏ ngoài bằng nhôm đúc nguyên khối